இந்திய தொழிற்சங்க தேசிய முன்னணி அமைப்பின் மாநில அமைப்பாளராக பாபு நியமனம்.

இந்திய தொழிற்சங்க தேசிய முன்னணி அமைப்பின் மாநில அமைப்பாளராக பாபு நியமனம்.

March 12, 2018 0 By AmburTimes
Spread the love

இந்திய தொழிற்சங்க தேசிய முன்னணி அமைப்பின் மாநில அமைப்பாளராக பாபு நியமனம்.

வாணியம்பாடி மார்ச் 12 : இந்திய தொழிற்சங்க தேசிய முன்னணி அமைப்பின் மாநில அமைப்பாளராக பேர்ணாம்பட்டு பகுதியை சேர்ந்த பாபு நியமனம்.

அமைப்பின் தேசிய தலைவர் தீபக் ஜெய்ஸ்வாஸ் தமிழ்நாடு அணைத்து மாவட்டங்களிலும் துறை சார்ந்த அரசுத்துறை, பொதுத்துறை நிறுவனங்கள், அமைப்புசாரா கட்டுமானம் உடலுழைப்பு பொது தொழிலாளர் சங்கங்களுடன் இணைந்து தொழிலாளர் நலன் காக்க ஒப்புதல் அளித்துள்ளார்.

இந்திய தொழிற்சங்க தேசிய முன்னணி அமைப்பின் மாநில அமைப்பாளராக நியமித்துள்ள பாபுவை காங்கிரஸ், பாஜக, திமுக, விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி பிரமுகர்கள் மற்றும் தொழிற்சங்க நிர்வாகிகள் நேரில் சந்தித்து சால்வை அணிவித்து வாழ்த்துகளை தெரிவித்தனர்.

.
Courtesy: Mr. Immanuvel Prasanna kumar

Source

1