அரசு ஊழியர்களுக்கு வழங்கவேண்டிய 21 மாத நிலுவை தொகையினை  அரசு  உடனடியாக வழங்கவேண்டும்

அரசு ஊழியர்களுக்கு வழங்கவேண்டிய 21 மாத நிலுவை தொகையினை அரசு உடனடியாக வழங்கவேண்டும்

March 12, 2018 0 By AmburTimes
Spread the love

2018-03-12 20:42:56
அரசு ஊழியர்களுக்கு வழங்கவேண்டிய 21 மாத நிலுவை தொகையினை அரசு உடனடியாக வழங்கவேண்டும் ;

ஆம்பூரில் தமிழக ஆரம்பப்பள்ளி ஆசிரியர் கூட்டணி மாநில பொது செயலாளர் தாஸ் பேட்டி;

வேலூர் மாவட்டம் ஆம்பூரில் தமிழக ஆரம்பப்பள்ளி ஆசிரியர் கூட்டணி சார்பில் ஐம்பெரும் விழா மாவட்ட செயலாளர் உதயகுமார் தலைமையில் தனியார் திருமண மண்டபத்தில் நடைபெற்றது .இதில் மாநில பொது செயலாளர் இரா.தாஸ் சிறப்பு அழைப்பாளராக கலந்து கொண்டு ; ஜாக்டோஜியோ போராட்டத்தில் பங்குகொண்ட வீர மறவர்களுக்கும்,பணி நிறைவு மற்றும் நல்லாசிரியர் விருது பெறும் ஆசிரியர்களுக்கும், பாராட்டி வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தும்,புதிய வட்டார பொறுப்பாளர்களை நியமனம் செய்து வைத்து அவர்களுக்காண இயக்க பயிற்சி பட்டறை முகாமை தொடங்கி வைத்தார் .

பின்னர் செய்தியாளர்கள் சந்திப்பில்;ஜாக்டோ ஜியோ அமைப்பின் மூலம் வருகின்ற 24 ந்தேதி தமிழ்நாடு முழுக்க மாவட்ட தலைநகரங்களில் கோரிக்கைகளை விளக்கின்ற வகையில் பேரணி நடைபெறும் எனவும், அதே போல் மே 8 ந்தேதி சுமார் 1 லட்சம் ஆசிரியர்கள் மற்றும் அரசு ஊழியர்களை திரட்டி கோட்டையை நோக்கி பேரணி நடத்துவதாக தெரிவித்த அவர் தமிழக அரசு தங்களது கோரிக்கைகளை ஏற்று சி.பி.எஸ் முறையை ரத்து செய்து பழைய ஓய்வூதிய திட்டத்தை அமல்படுத்த வேண்டும் , அரசு ஊழியர்களுக்கு வழங்கவேண்டிய 21 மாத நிலுவை தொகையினை அரசு உடனடியாக வழங்கவேண்டும் என கேட்டுக்கொண்டார் .

இதில் மாநில தலைவர் நடராஜன்,வேலூர் மாவட்ட தலைவர் முகமது அஜ்மல் உள்ளிட்ட 200 க்கும் மேற்பட்ட நிர்வாகிகள் கலந்து கொணடனர்.

Courtesy: Immanuvel Prasanna kumar

Source

0